Ma'auni na Masana'antar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Highland Setting

Mingshi's All Management Staff ISO 9001:2015 Horo

Kamar yadda muka sani, ISO 9001: 2015 misali ne na kasa da kasa wanda aka keɓe don Tsarin Gudanar da Inganci (QMS).QMS ita ce jimillar duk matakai, albarkatu, kadarori, da ƙimar al'adu waɗanda ke goyan bayan burin gamsuwar abokin ciniki da ingantaccen tsari.Mingshi yana neman samar da samfura da sabis waɗanda suka cika buƙatu da tsammanin abokan ciniki cikin ingantacciyar hanya mai yiwuwa.

Domin inganta ingancin samfuran, sabis na Mingshi da kuma biyan bukatun abokan cinikinmu akai-akai, duk ma'aikatan gudanarwa na Mingshi sun sake nazarin ISO9001: 2015 a yau.

A cikin wannan horon, ƙungiyar gudanarwa ta Mingshi ta ɗan yi bitar abubuwan da ke cikin ka'idojin tsarin gudanarwa, waɗanda suka haɗa da babi goma: (1) Ƙimar, (2) Nassoshi na yau da kullun, (3) Sharuɗɗa da ma'anoni, (4) Yanayin ƙungiyar, (5) Jagoranci, (6) Tsare-tsare, (7) Taimako, (8) Aiki, (9) Ayyuka da kimantawa, (10) Ingantawa.

Daga cikin su, horarwar tawagar Mingshi ta mayar da hankali kan abubuwan da ke cikin PDCA.Da farko, Plan-Do-Check-Act (PDCA) hanya ce ta tsari wacce ke sarrafa matakai da tsarin don ƙirƙirar sake zagayowar ci gaba da ci gaba.Yana ɗaukar QMS a matsayin gabaɗayan tsari kuma yana ba da tsarin gudanarwa na QMS daga tsarawa da aiwatarwa har zuwa dubawa da haɓakawa.Idan an aiwatar da ma'aunin PDCA a cikin tsarin gudanarwar mu, zai taimaka Mingshi samun gamsuwar abokin ciniki kuma, saboda haka, don haɓaka kwarin gwiwar abokin ciniki a cikin samfuran da sabis na Mingshi.

Ta hanyar horon, kowane ma'aikacin gudanarwa yana nazari da gaske, yayin taron koyaushe yana yin tambayoyi, tattaunawa, tare da samar da hanyoyin ingantawa da matakan ingantawa.Wannan horo ya sa kowa ya sami zurfin fahimtar ISO9001: 2015, kuma ya kafa tushe don ingantawa a nan gaba.A nan gaba, za mu himmatu wajen samar wa abokan ciniki da ingantattun kayayyaki da ayyuka, kuma mun yi imani da gaske cewa za a sami ƙarin abokan ciniki suna tunanin daidai ne don zaɓar Mingshi.

iso

Lokacin aikawa: Mayu-25-2022